เทศบาลนครปากเกร็ด ขอเชิญชวนประชาชนสมัครเข้าร่วมโครงการรณรงค์ลด คัดแยกมูลฝอยและมูลฝอยอันตราย 4Rs ประจำปี ๒๕๖๖ โดยจะจัดขึ้น จำนวน ๕ ครั้ง ตั้งแต่ เวลา ๘.๓๐ - ๑๕.๓๐ น. ดังนี้
- ครั้งที่ ๑ ตำบลปากเกร็ด ณ ใต้สะพานพระราม ๔ ท่าน้ำปากเกร็ด วันอังคารที่ ๑๔ มีนาคม ๒๕๖๖
- ครั้งที่ ๒ ตำบลบางพูด ณ ศาลาอเนกประสงค์วัดกู้ วันพฤหัสบดีที่ ๑๖ มีนาคม ๒๕๖๖
- ครั้งที่ ๓ ตำบลบ้านใหม่ ณ ศาลาอเนกประสงค์วัดช่องลม วันพฤหัสบดีที่ ๒๑ มีนาคม ๒๕๖๖
- ครั้งที่ ๔ ตำบลบางตลาด ณ ศาลาอเนกประสงค์ ชุมชนประชานิเวศน์ ๒ ระยะ ๓ วันอังคารที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๖๖
- ครั้งที่ ๕ ตำบลคลองเกลือ ณ บริเวณตลาดแสงจันทร์ หมู่บ้านสหกรณ์การบินไทย วันอังคารที่ ๒๘ มีนาคม ๒๕๖๖
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่ งานลด คัดแยกและบริการสิ่งปฏิกูล กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม โทร ๐๒-๑๕๙-๘๓๙๕